Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 22. júl. 2019 kl: 11:59

79,15
Lækkun -0,15
-0,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 55.504.997
Hæsta verð 79,30 Lægsta verð 79,15
Hæsta kauptilboð 79,00 Lægsta sölutilboð 79,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 79,30 69,25 82,60 76,33 12,80% 25,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332