Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 4. jún. 2020 kl: 14:35

7,20
Hækkun 0,07
+0,98%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 35.908.000
Hæsta verð 7,20 Lægsta verð 7,16
Hæsta kauptilboð 7,11 Lægsta sölutilboð 7,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 7,20 6,15 9,30 7,64 -13,67% 42,43%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337