Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:09

139,00
Lækkun -2,50
-1,77%
Viðskipti í dag
Fjöldi 26 Velta markaðsverð 336.545.500
Hæsta verð 144,50 Lægsta verð 139,00
Hæsta kauptilboð 137,50 Lægsta sölutilboð 139,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 139,00 103,00 145,00 129,39 3,73% 32,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337