Samanburður þróunar

HB Grandi hf. (GRND)

Síðustu viðskipti: 22. júl. 2019 kl: 11:04

35,40
Lækkun -0,20
-0,56%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 141.600
Hæsta verð 35,40 Lægsta verð 35,40
Hæsta kauptilboð 35,40 Lægsta sölutilboð 35,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi hf. 33,70 35,60 29,20 35,60 31,48 5,64% 17,53%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332