Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 2. apr. 2020 kl: 14:52

3,69
Lækkun -0,01
-0,27%
Viðskipti í dag
Fjöldi 26 Velta markaðsverð 8.706.224
Hæsta verð 3,71 Lægsta verð 3,58
Hæsta kauptilboð 3,50 Lægsta sölutilboð 3,69

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 3,69 3,00 8,82 6,60 -52,96% 110,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337