Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 22. júl. 2019 kl: 11:00

9,05
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 2.477.000
Hæsta verð 9,05 Lægsta verð 9,00
Hæsta kauptilboð 9,07 Lægsta sölutilboð 9,12

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 9,46 9,05 7,10 11,10 9,52 -4,33% 57,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332