Samanburður þróunar

Iceland Seafood International hf. (ICESEA)

Síðustu viðskipti: 2. apr. 2020 kl: 13:45

7,60
Hækkun 0,05
+0,66%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 3.345.950
Hæsta verð 7,60 Lægsta verð 7,50
Hæsta kauptilboð 7,42 Lægsta sölutilboð 7,58

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Iceland Seafood International hf. 10,10 7,60 7,20 10,28 9,26 -24,75% 42,79%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337