Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 15:16

10,03
Lækkun -0,27
-2,62%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 102.741.528
Hæsta verð 10,25 Lægsta verð 9,96
Hæsta kauptilboð 9,95 Lægsta sölutilboð 10,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 10,03 7,00 11,01 9,40 -7,04% 34,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337