Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 10. júl. 2020 kl: 15:29

682,00
Lækkun -6,00
-0,87%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 648.554
Hæsta verð 691,00 Lægsta verð 682,00
Hæsta kauptilboð 682,00 Lægsta sölutilboð 691,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 682,00 477,00 737,00 613,56 8,95% 35,42%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337