Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 4. jún. 2020 kl: 13:17

17,30
Hækkun 0,05
+0,29%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 1.999.880
Hæsta verð 17,30 Lægsta verð 17,30
Hæsta kauptilboð 17,20 Lægsta sölutilboð 17,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 17,30 16,35 24,10 19,58 -22,77% 30,93%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337