Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:27

8,24
Lækkun -0,17
-2,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 303.327.500
Hæsta verð 8,35 Lægsta verð 8,24
Hæsta kauptilboð 8,18 Lægsta sölutilboð 8,29

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 8,33 8,24 7,15 10,14 8,36 -1,08% 32,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337