Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands hf. (VIS)

Síðustu viðskipti: 22. júl. 2019 kl: 09:47

12,88
Lækkun -0,03
-0,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 19.312.500
Hæsta verð 12,88 Lægsta verð 12,88
Hæsta kauptilboð 12,82 Lægsta sölutilboð 12,96

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands hf. 10,13 12,90 9,55 13,24 11,86 27,41% 22,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332