Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 3. apr. 2020 kl: 15:38

54,00
Lækkun -1,60
-2,88%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 18.352.186
Hæsta verð 55,30 Lægsta verð 54,00
Hæsta kauptilboð 54,00 Lægsta sölutilboð 55,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 54,00 51,00 87,10 75,30 -37,43% 43,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337