Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 2. apr. 2020 kl: 15:24

55,60
Hækkun 0,40
+0,72%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 61.487.504
Hæsta verð 55,60 Lægsta verð 54,00
Hæsta kauptilboð 55,00 Lægsta sölutilboð 55,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 55,60 51,00 87,10 75,62 -35,57% 43,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337