Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 26. okt. 2020 kl: 10:35

45,15
Hækkun 0,15
+0,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 101.587.500
Hæsta verð 45,15 Lægsta verð 45,15
Hæsta kauptilboð 44,50 Lægsta sölutilboð 45,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 45,00 35,30 45,70 40,48 13,78% 23,36%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337