Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 31. júl. 2020 kl: 00:00

42,00
- 0,00
0,00%
Fjöldi 0 Velta, markaðsverð 0
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
42,20 42,80

Samanburður

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 42,00 35,30 43,40 39,68 6,19% 25,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337