Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 23. sep. 2020 kl: 11:30

41,90
Hækkun 0,70
+1,70%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 23.042.500
Hæsta verð 41,90 Lægsta verð 41,85
Hæsta kauptilboð 41,70 Lægsta sölutilboð 42,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 41,90 35,30 43,40 40,11 5,94% 24,01%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337