Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 10:56

130,00
Hækkun 0,50
+0,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 26.000.000
Hæsta verð 130,00 Lægsta verð 130,00
Hæsta kauptilboð 128,50 Lægsta sölutilboð 130,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 129,50 103,00 145,00 127,88 -3,36% 37,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337