Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 10:55

49,50
Hækkun 0,50
+1,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 49.493.750
Hæsta verð 49,50 Lægsta verð 48,75
Hæsta kauptilboð 48,70 Lægsta sölutilboð 50,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 49,00 42,50 52,20 48,27 7,22% 29,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337