Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 12:15

2,49
Hækkun 0,22
+9,69%
Viðskipti í dag
Fjöldi 58 Velta markaðsverð 20.777.126
Hæsta verð 2,49 Lægsta verð 2,30
Hæsta kauptilboð 2,47 Lægsta sölutilboð 2,49

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 2,27 1,53 8,82 5,20 -71,06% 119,16%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337