Samanburður þróunar

Iceland Seafood International hf. (ICESEA)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 11:23

8,20
Hækkun 0,23
+2,82%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 31.483.998
Hæsta verð 8,20 Lægsta verð 8,05
Hæsta kauptilboð 8,15 Lægsta sölutilboð 8,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Iceland Seafood International hf. 10,10 7,98 7,20 10,28 8,76 -21,04% 38,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337