Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 10:48

9,21
Hækkun 0,11
+1,21%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 36.860.500
Hæsta verð 9,21 Lægsta verð 9,10
Hæsta kauptilboð 9,07 Lægsta sölutilboð 9,19

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 9,10 7,00 11,01 9,20 -15,66% 39,24%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337