Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 12:25

698,00
Lækkun -12,00
-1,69%
Viðskipti í dag
Fjöldi 20 Velta markaðsverð 296.061.050
Hæsta verð 703,00 Lægsta verð 695,00
Hæsta kauptilboð 695,00 Lægsta sölutilboð 698,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 710,00 477,00 718,00 588,70 13,42% 37,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337