Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 10:10

26,05
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 26.050.000
Hæsta verð 26,05 Lægsta verð 26,05
Hæsta kauptilboð 25,95 Lægsta sölutilboð 26,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 36,25 26,05 23,45 38,70 31,84 -28,14% 41,68%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337