Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 10:47

31,90
Lækkun -0,40
-1,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 31.975.000
Hæsta verð 32,05 Lægsta verð 31,90
Hæsta kauptilboð 31,40 Lægsta sölutilboð 32,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 32,30 24,05 36,70 31,10 -10,77% 39,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337