Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 23. sep. 2020 kl: 14:03

75,50
Hækkun 0,70
+0,94%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 106.188.400
Hæsta verð 75,50 Lægsta verð 74,60
Hæsta kauptilboð 74,50 Lægsta sölutilboð 75,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 75,50 51,00 87,10 69,17 -12,51% 36,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337