Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 15:20

68,60
Lækkun -1,30
-1,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 54 Velta markaðsverð 594.167.883
Hæsta verð 71,00 Lægsta verð 68,00
Hæsta kauptilboð 68,20 Lægsta sölutilboð 69,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 68,60 51,00 87,10 68,35 -20,51% 38,92%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337