Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:29

42,10
Lækkun -0,70
-1,64%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 21.505.200
Hæsta verð 42,10 Lægsta verð 42,00
Hæsta kauptilboð 41,50 Lægsta sölutilboð 42,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 42,10 35,30 43,40 39,73 6,45% 25,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337