Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 2. apr. 2020 kl: 15:22

6,29
Hækkun 0,09
+1,45%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 18.338.289
Hæsta verð 6,29 Lægsta verð 6,11
Hæsta kauptilboð 6,10 Lægsta sölutilboð 6,29

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 6,29 6,20 9,30 8,02 -24,58% 40,39%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337