Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 26. okt. 2020 kl: 11:54

7,54
Lækkun -0,11
-1,44%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 11.504.966
Hæsta verð 7,58 Lægsta verð 7,54
Hæsta kauptilboð 7,54 Lægsta sölutilboð 7,63

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 7,65 5,80 9,30 7,34 -8,27% 36,82%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337