Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 5. ágú. 2020 kl: 11:47

6,94
- 0,00
0,00%
Fjöldi 1 Velta, markaðsverð 1.388.000
Hæsta verð 6,94 Lægsta verð 6,94
6,90 6,98

Samanburður

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 6,94 6,15 9,30 7,51 -16,79% 38,27%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337