Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 23. sep. 2020 kl: 14:41

142,00
Lækkun -0,50
-0,35%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 202.412.161
Hæsta verð 145,00 Lægsta verð 142,00
Hæsta kauptilboð 141,50 Lægsta sölutilboð 143,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 142,00 103,00 146,00 131,78 5,97% 30,86%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337