Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 26. okt. 2020 kl: 11:43

153,50
Lækkun -2,00
-1,29%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 69.504.953
Hæsta verð 155,00 Lægsta verð 153,50
Hæsta kauptilboð 153,50 Lægsta sölutilboð 155,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 155,50 103,00 155,50 133,54 16,04% 29,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337