Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 2. apr. 2020 kl: 12:05

117,00
Lækkun -2,00
-1,68%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 54.266.900
Hæsta verð 119,00 Lægsta verð 115,00
Hæsta kauptilboð 116,00 Lægsta sölutilboð 118,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 117,00 103,00 145,00 130,92 -12,69% 41,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337