Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:27

48,40
Lækkun -1,00
-2,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 93.423.375
Hæsta verð 49,50 Lægsta verð 48,40
Hæsta kauptilboð 47,90 Lægsta sölutilboð 48,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 48,40 42,50 52,20 48,60 5,91% 25,69%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337