Samanburður þróunar

Heimavellir hf. (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 2. apr. 2020 kl: 14:54

1,48
Hækkun 0,02
+1,37%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 148.000
Hæsta verð 1,48 Lægsta verð 1,48
Hæsta kauptilboð 1,46 Lægsta sölutilboð 1,48

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir hf. 1,13 1,48 1,13 1,48 1,34 30,97% 29,45%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337