Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 26. okt. 2020 kl: 13:36

80,50
Lækkun -0,70
-0,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 10.971.700
Hæsta verð 81,20 Lægsta verð 80,50
Hæsta kauptilboð 80,20 Lægsta sölutilboð 81,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 81,20 51,00 87,10 69,96 -5,91% 34,94%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337