Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 26. nóv. 2020 kl: 09:51

90,80
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 122.475.000
Hæsta verð 90,80 Lægsta verð 90,80
Hæsta kauptilboð 90,80 Lægsta sölutilboð 91,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 90,80 51,00 90,80 71,49 5,21% 34,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337