Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:32

1,71
Lækkun -0,12
-6,56%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 6.122.598
Hæsta verð 1,87 Lægsta verð 1,71
Hæsta kauptilboð 1,70 Lægsta sölutilboð 1,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 1,71 1,53 8,82 4,12 -78,20% 108,17%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337