Samanburður þróunar

Iceland Seafood International hf. (ICESEA)

Síðustu viðskipti: 4. jún. 2020 kl: 15:22

8,24
Lækkun -0,04
-0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 4.532.000
Hæsta verð 8,24 Lægsta verð 8,24
Hæsta kauptilboð 8,20 Lægsta sölutilboð 8,27

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Iceland Seafood International hf. 10,10 8,24 7,20 10,28 8,74 -18,42% 38,28%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337