Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 15:28

704,00
Lækkun -2,00
-0,28%
Viðskipti í dag
Fjöldi 17 Velta markaðsverð 239.940.000
Hæsta verð 715,00 Lægsta verð 702,00
Hæsta kauptilboð 700,00 Lægsta sölutilboð 706,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 704,00 477,00 746,00 625,75 12,46% 34,07%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337