Samanburður þróunar

Origo hf. (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:31

29,90
Lækkun -0,30
-0,99%
Viðskipti í dag
Fjöldi 21 Velta markaðsverð 33.500.875
Hæsta verð 30,25 Lægsta verð 29,90
Hæsta kauptilboð 29,90 Lægsta sölutilboð 30,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo hf. 26,45 29,90 19,80 31,90 26,29 13,04% 34,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337