Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:53

16,10
Lækkun -0,60
-3,59%
Viðskipti í dag
Fjöldi 20 Velta markaðsverð 47.584.883
Hæsta verð 16,65 Lægsta verð 16,10
Hæsta kauptilboð 16,10 Lægsta sölutilboð 16,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 16,10 16,10 24,10 18,86 -28,13% 27,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337