Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 15:29

49,55
Lækkun -1,35
-2,65%
Viðskipti í dag
Fjöldi 18 Velta markaðsverð 104.718.088
Hæsta verð 50,80 Lægsta verð 49,10
Hæsta kauptilboð 48,90 Lægsta sölutilboð 49,55

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 74,00 49,55 48,10 78,45 60,30 -33,04% 34,49%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337