Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 14:12

23,65
Lækkun -0,30
-1,25%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 8.304.981
Hæsta verð 23,95 Lægsta verð 23,65
Hæsta kauptilboð 23,60 Lægsta sölutilboð 23,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 36,25 23,65 22,85 38,70 29,46 -34,76% 36,10%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337