Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 15:17

33,55
Lækkun -0,85
-2,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 132.115.000
Hæsta verð 34,35 Lægsta verð 33,55
Hæsta kauptilboð 33,20 Lægsta sölutilboð 33,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 33,55 24,05 36,70 31,94 -7,32% 36,05%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337